สามารถนำสัตว์เลี้ยงขึ้นรถได้ไหม ค่ะ/ครับ

2 years 4 months ago #25 by khunchangvans
ทางเราไม่รับสัตว์เลี้ยงไม่ว่ากรณี ใดๆ ทั่งสิ้นครับ ต้องขออภัยลูกค้าด้วยครับ บางทีขนสัตว์ ติดเบาะ รถซึ้งคนขับรถต้องไปร้านเพื่อทำความสะอาดอีกที และที่สำคัญ ยังเป็นปัญหาต่อลูกค้าที่ต้องการเช่ารถตู้ รายอื่นที่อาจจะเช่ารถตู้รายถัดไปด้วยครับ ต้องขออภัยลูกค้าทุกท่านด้วยนะครับ

Please Log in to join the conversation.

Time to create page: 0.142 seconds